Kích thủy lực 50 tấn 150mm FCY-50150
4.104.000₫ Giá thị trường: 4.980.000₫ Tiết kiệm: 876.000₫
  • Tình trạng: Còn hàng
  • Thương hiệu: Đang cập nhật
CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG TẠI THÁI VIỆT GROUP
Cam kết hình ảnh/video thật 100%
Bảo hành chính hãng 06 tháng
07 ngày đổi hàng miễn phí nếu xẩy ra lỗi do nhà sản xuất
Nhận hàng kiểm tra thanh toán tại nhà
Đặc điểm của kích thủy lực 50 tấn 150mm FCY-50150
  1. Kích thủy lực FCY-50150 thuộc loại kích thủy lực 1 chiều, có sức nâng lớn nhất: 50 tấn, hành trình nâng lớn nhất: 150mm, hoạt động ở áp suất tối đa 700 bar.
  2. Chiều cao của kích khi chưa nâng: 212mm, chiều cao khi đã nâng tối đa: 362mm.
  3. Kích có thiết kế nhỏ gọn với trọng lượng chỉ 16.6kg giúp việc di chuyển lắp đặt rất dễ dàng.
  4. Thân kích được chế tạo từ hợp kim cứng làm cho kích có độ bền và độ chống chịu va đập cao.
Bảng thông số kỹ thuật kích thủy lực FCY
Xem thêm Thu gọn
GIỚI THIỆU NHÀ CUNG CẤP THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HÀNG ĐẦU VIỆT NAM
1. Lĩnh vực kinh doanh
-. Là đại diện phân phối ủy quyền tại Việt Nam các sản phẩm thiết bị nâng hạ trong công nghiệp :
+ Pa lăng xích kéo tay, pa lăng xích lắc tay, pa lăng cáp lắc tay, tời điện, tời quay tay.
+ Xích chịu lực, sling xích chùm cẩu hàng, dây cáp vải cẩu hàng, dây tăng chằng hàng, cáp thép.
+ Kẹp tôn, ma ní, móc cẩu, móc nâng thùng phi, tăng ống, tăng gập.
+ Nam châm điện, cân điện tử, rùa chuyển máy, kích thuỷ lực, kích căng cáp,....
2. Hình ảnh giới thiệu về công ty
Các sản phẩm chính hãng được trưng bày tại Thái Việt
Hình ảnh cáp vải, dây chằng hàng trưng bày tại công ty Thái Việt
Hình ảnh máy tời điện trưng bày tại công ty Thái Việt
Hình ảnh dây cáp vải Hàn Quốc trưng bày tại công ty Thái Việt
Hình ảnh phụ kiện cẩu hàng trưng bày tại công ty Thái Việt
Thông số kỹ thuật
Model FCY-50150
Xuất xứ Trung Quốc
Tải trọng nâng 50 tấn
Hành trình 150mm
Chiều cao thân 212mm
Thể tích dầu 1,06 lít
Áp suất làm việc max 700bar